Cancel
Trực tiếp trận đấu
Giải đấu
Tin tức
Trận đấu
إمسديتين ٠٥
إنجلترا
Follow
Tổng quan
Lịch thi đấu
Bảng xếp hạng
Danh sách đội
Thống kê
Chuyển nhượng
Chấn thương
Các nhà vô địch
Last 5 Matches Form Guide
Results(Last 10 matches)
Standings
Goals
Tất cả
Passes
Tất cả
Assists
Tất cả
Thống kê mùa giải
Đội hình xuất phát trận gần nhất
History Rankings
Transfer
In
-
Out
-
Top Performers
إمسديتين ٠٥ Standings
#
MP
W
D
L
GD
PTS
Cầu thủ chủ chốt إمسديتين ٠٥
# Player
Goals
Assists
Trận kế tiếp
كأس الاتحاد الانجليزي
Fleetlands
14:00
2026-09-05
إمسديتين ٠٥
-
Vị trí BXH
-
3.00
Bàn/trận
1.50
0.50
Bàn thua/trận
0.00
Điều hướng إمسديتين ٠٥
Tổng quan إمسديتين ٠٥
Lịch đấu & kết quả إمسديتين ٠٥
Bảng xếp hạng إمسديتين ٠٥
Thống kê إمسديتين ٠٥
Chuyển nhượng إمسديتين ٠٥
Chấn thương إمسديتين ٠٥
Sân vận động
Corinium Stadium
Cirencester
4500
Sức chứa
-
Năm xây dựng
-
Mặt sân
Cirencester
Thành phố
إمسديتين ٠٥ Info
-
Năm thành lập
0
Tổng số cầu thủ