Cancel
Trực tiếp trận đấu
Giải đấu
Tin tức
Trận đấu
Jose Galvez
Peru
Follow
Tổng quan
Lịch thi đấu
Bảng xếp hạng
Danh sách đội
Thống kê
Chuyển nhượng
Chấn thương
Các nhà vô địch
Last 5 Matches Form Guide
Results(Last 10 matches)
Standings
Goals
Tất cả
Passes
Tất cả
Assists
Tất cả
Thống kê mùa giải
Đội hình xuất phát trận gần nhất
History Rankings
Transfer
In
€ 0.0
Diego Chavez
Out
-
Top Performers
Jose Galvez Standings
#
MP
W
D
L
GD
PTS
Cầu thủ chủ chốt Jose Galvez
# Player
Goals
Assists
Trận kế tiếp
-
-
-
Vị trí BXH
-
-
Bàn/trận
-
-
Bàn thua/trận
-
Điều hướng Jose Galvez
Tổng quan Jose Galvez
Lịch đấu & kết quả Jose Galvez
Bảng xếp hạng Jose Galvez
Thống kê Jose Galvez
Chuyển nhượng Jose Galvez
Chấn thương Jose Galvez
Sân vận động
-
-
-
Sức chứa
-
Năm xây dựng
-
Mặt sân
-
Thành phố
Jose Galvez Info
1951
Năm thành lập
2
Tổng số cầu thủ